วันที่ ๖ มีนาคม ๒๕๖๗ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร สั่งการให้ งานไฟฟ้ กองช่าง ออกซ่อมไฟฟ้าสาธารณะที่ชุมชนสามมัคคีธรรม ซอยคุ้มพล ซอยพัฒนา ซอยพัฒนา๑ ซอยศึกษาภัณฑ์ ชุมชนนาโปกลาง ซอยศรีประเสริฐ1 ซอยตาดแคน๑๕ ซอยนิติรัฐ ถนนยุทธพัฒน์ ถนนพิทักษ์พนมเขต และทำการตัดต้นไม้ร่วมกับงานสวนสาธารณะที่สถานีตำรวจน้ำ มุกดาหาร
![18877_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/06/18877_0.jpg)
![18874_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/06/18874_0.jpg)