วันที ๒๒ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๑๕.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี เป็นประธานในการเปิดโครงการการประชุมการจัดตั้งคณะทำงานศูนย์คุ้มครองเด็กและเยาวชนเทศบาลเมืองมุกดาหาร จัดโดยกองสวัสดิการสังคม เทศบาลเมืองมุกดาหาร ร่วมกับบ้านพักเด็กและครอบครัวจังหวัดมุกดาหาร ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชั้น ๓ โดยมีประธานชุมชนในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร เข้าร่วมเป็นคณะทำงาน ทั้ง ๓๔ ชุมชน
![S__21930073_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/22/S__21930073_0.jpg)
![S__21930076_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/22/S__21930076_0.jpg)
![S__21930078_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/22/S__21930078_0.jpg)
![S__21930077_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/22/S__21930077_0.jpg)
![S__21930080_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/22/S__21930080_0.jpg)