วันที่ ๑๔ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๓๐ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานเปิดกิจกรรมวันวาเลนไทน์ “พลังรัก Power Of Love ” ชมรมลีลาศเพื่อสุขภาพมุกดาหาร โดยมีคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการในสังกัดเทศบาลเมืองมุกดาหาร และสมาชิกชมรมลีลาศเพื่อสุขภาพเข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ณ สวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติกาญจนาภิเษก เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![S__26476566_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/15/S__26476566_0.jpg)
![S__26476573_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/15/S__26476573_0.jpg)
![S__26476570_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/15/S__26476570_0.jpg)
![S__26476563_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/15/S__26476563_0.jpg)
![IMG_3307.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/15/IMG_3307.jpg)
![IMG_3402.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/15/IMG_3402.jpg)