วันที่ ๑๔ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองานยกเทศมนตรี พร้อมด้วยรองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนการบริหารงาน ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลกุดค้า อ.ทุ่งฝน จ.อุดรธานี ที่มาศึกษาดูงานด้านการป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ตามโครงการฝึกอบรมเพิ่มประสิทธิภาพและซ้อมแผนป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ของอสวาสมัคร อปพร. ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๗ ณ ห้องประชุมชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![S__10289444_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/14/S__10289444_0.jpg)
![S__10289454_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/14/S__10289454_0.jpg)
![S__10289379_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/14/S__10289379_0.jpg)
![S__10289481_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/14/S__10289481_0.jpg)