วันที่ ๑๐ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองานยกเทศมนตร ร่วม กิจกรรมวันคล้ายวันสถาปนากองอาสารักษาดินแดน ครบรอบ ๗๐ ปี กองบังคับการกองอาสารักษาดินแดนจังหวัดมุกดาหาร ณ ลานพระบรมราชานุสาวรีย์พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ ๕ หน้าศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![1707543724247.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/12/1707543724247.jpg)
![DSC_4163.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/12/DSC_4163.jpg)
![DSC_4221.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/12/DSC_4221.jpg)
![426897877_724545313213612_6021982618335682858_n.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/12/426897877_724545313213612_6021982618335682858_n.jpg)
![426920412_724545106546966_1660117114338870930_n.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/12/426920412_724545106546966_1660117114338870930_n.jpg)