วันที่ ๑๒ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการศูนย์อำนวนการความปลอดภัยทางถนน (ศปถ.) เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยมีคณะกรรมการ ศปถ.เทศบาลเมืองมุกดาหาร เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุม สำนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยจังหวัดมุกดาหาร
![4259124_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/12/4259124_0.jpg)
![S__19619853_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/12/S__19619853_0.jpg)
![S__19619851_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/12/S__19619851_0.jpg)
![S__19619880_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/12/S__19619880_0.jpg)