วันที่ ๙ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรี นางมัลลิกาโภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนการบริหาร ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก องค์การบริหารส่วนตำบลไผ่ อ.รัตนบุรี จ.สุรินทร์ ที่มาศึกษาดูงาน ศูนย์ อปพร. เทศบาลเมืองมุกดาหาร ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันแและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![4249827_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/09/4249827_0.jpg)
![4249829_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/09/4249829_0.jpg)
![4249978_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/09/4249978_0.jpg)
![4249821_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/09/4249821_0.jpg)
![4249812_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/09/4249812_0.jpg)