วันที่ ๘ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยกองสวัสดิการสังคม มอบหมายนักพัฒนาชุมชน ลงพื้นที่ประชุมชี้แจงการจัดเก็บข้อมูลจำเป็นพื้นฐาน (จปฐ.) ปีงบประมาณ ๒๕๖๗ ดังนี้ เวลา ๑๐.๐๐ น. จำนวน ๒ ชุมชน คือ ชุมชนหลังศูนย์ราชการ และชุมชนร่วมพัฒนาศรีมงคล ณ วัดเยียวยากตือ และ เวลา ๑๓.๓๐ น. จำนวน ๒ ชุมชน คือ ชุมชนเขามโนรมย์ และชุมชนคำภูเงิน ณ วัดบรรพตมโนรมย์
![616273_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/08/616273_0.jpg)
![616327_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/08/616327_0.jpg)