วันที่ ๓๐ มกราคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๓.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยสมาชิกสภาเทศบาล รองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนการบริหาร พนักงานและบุคคลากรเทศบาล ให้การต้อนรับเจ้าหน้าที่จากสำนักงาน ป.ป.ช.ประจำจังหวัดมุกดาหาร ที่มาประชุมชี้แจงและซักซ้อมแนวทางการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใส่ในการดำเนินงานของหน่วยงานภาครัฐ ปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๗ (IPA 2024) ณ ห้องประชุมสภาเทศบาล ชั้น ๓ สำนักงานเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![75175_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/30/75175_0.jpg)
![75178_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/30/75178_0.jpg)
![IMG_2289_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/30/IMG_2289_0.jpg)
![75183_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/30/75183_0.jpg)
![75184_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/30/75184_0.jpg)
![IMG_2280.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/30/IMG_2280.jpg)