วันที่ ๒๔ ฒกราคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ให้เกียรติเป็นประธานในการประชุมประธานชุมชนในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร ครั้งที่ ๑/๒๕๖๗ พร้อมด้วยนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร , รองปลัดเทศบาลเมืองทุกดาหาร , ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคมและข้าราชการ เจ้าหน้าที่บุคลากรกองสวัสดิการสังคม ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชั้น ๓
![IMG_2195.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/24/IMG_2195.jpg)
![IMG_2202.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/24/IMG_2202.jpg)
![IMG_2190.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/24/IMG_2190.jpg)
![IMG_2231.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/24/IMG_2231.jpg)
![IMG_2191.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/24/IMG_2191.jpg)