ผลงานกิจกรรม เทศบาลเมืองมุกดาหาร ร่วมงานสภากาแฟ จังหวัดมุกดาหาร ครั้งที่ ๓/๒๕๖๗ ณ ศาลจังหวัดมุกดาหาร โดย admininfo admininfo - 23 มกราคม 2024 0 3546 Facebook Twitter LINE Google+ วันที่ ๒๓ มกราคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๗.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยรองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วการบริหาร ร่วมงานสภากาแฟ จังหวัดมุกดาหาร ครั้งที่ ๓/๒๕๖๗ ณ ศาลจังหวัดมุกดาหาร