วันที่ ๑๗ มกราคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี นำคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร หัวหน้าฝ่าย/งาน บุคลากรเทศบาล ร่วมพิธีวางพุ่มดอกไม้และถวายราชสดุดี เนื่องในวันพ่อขุนรามคำแหงมหาราช ประจำปี ๒๕๖๗ ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร
![s2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/17/s2.jpg)
![s4.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/17/s4.jpg)
![s3.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/17/s3.jpg)
![s5.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/17/s5.jpg)
![s6.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/17/s6.jpg)
![IMG_1646.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/17/IMG_1646.jpg)
![IMG_1647.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/17/IMG_1647.jpg)