วันที่ ๑๒ มกราคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๘.๐๐ น. เป็นต้นไป นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกหาดาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี, ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรี นำคณะหัวหน้าส่วนการบริหาร บุคลากรเทศบาล ร่วมชมและให้กำลังใจ คณะเดินแบบเทศบาลเมืองมุกดาหาร ในกิจกรรมเดินแบบผ้าไทยและผ้าพื้นเมือง “ผ้าไทย ใส่ให้สนุก ณ มุกดาหาร” งานกาชาดและของดีจังหวัดมุกดาหาร ประจำปี ๒๕๖๗ ณ บริเวณเวทีกลางงานกาชาดและของดีจังหวัดมุกดาหาร
![70547_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/15/70547_0.jpg)
![70548_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/15/70548_0.jpg)
![70550_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/15/70550_0.jpg)
![70544_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/15/70544_0.jpg)
![70555_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/15/70555_0.jpg)