วันที่ ๑๐ มกราคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ให้เกียรติเป็นประธานเปิดกิจกรรมของผู้สูงอายุและกิจกรรมวันขึ้นปีใหม่ชมรมผู้สูงอายุวัดคำสายทอง พร้อมด้วยนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นางสาวกชพร เหมือนเหลา ผู้อำนวยการกองสวัสดิการและสังคมและเจ้าหน้าที่บุคลากรกองสวัสดิการและสังคม เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ณ ศาลาชมรมผู้สูงอายุวัดคำสายทอง
![S__25944114_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/10/S__25944114_0.jpg)
![S__25944117_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/10/S__25944117_0.jpg)
![S__25944119_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/10/S__25944119_0.jpg)
![S__25944116_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/10/S__25944116_0.jpg)
![S__25944121_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/10/S__25944121_0.jpg)
![S__25944120_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/10/S__25944120_0.jpg)
![S__25944124_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/10/S__25944124_0.jpg)