วันที่ ๒๖ ธันวาคม ๒๕๖๖ เวล ๑๓.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในการประชุมหารือเตรียมจัดงานส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ และทำบุญตักบาตรเนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ ประจำปี ๒๕๖๗ โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร หัวหน้าส่วนฝ่าย/งาน เจ้าหน้าที่บุคลากรกองการศึกษาและประธานชุมชน ทั้ง ๓๔ ชุมชน เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชั้น ๓
![IMG_7380.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/26/IMG_7380.jpg)
![IMG_7396.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/26/IMG_7396.jpg)
![IMG_7406.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/26/IMG_7406.jpg)
![IMG_7393.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/26/IMG_7393.jpg)
![IMG_7408.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/26/IMG_7408.jpg)