วันที่ ๒๑ ธันวาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยรองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนการบริหารงาน ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลหนองบัวน้อย อ.สีคิ้ว จ.นครราชสีมา นำโดย นายประพงษ์ แก้วจันทึก นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองบัวน้อย ที่มาศึกษาดูงานด้านการป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย งานกิจการ อปพร. และงานการจัดความเป็นระเบียบเรียบร้อยของบ้านเมือง ณ ห้องประชุมชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![627134_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/21/627134_0.jpg)
![4107940_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/21/4107940_0.jpg)
![4108560_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/21/4108560_0.jpg)
![4107883_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/21/4107883_0.jpg)
![S__33710198_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/21/S__33710198_0.jpg)