วันที่ ๑๒ ธันวาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๔.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดย นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรี มอบหมายให้ นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วย รองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนการบริหารงาน และเจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก เทศบาลเมืองจันทบุรี จ.จันทบุรี จำนวน ๒๐๐ คน ณ ชมรมผู้สูงอายุวัดหลักสอง
![S__11362496_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/13/S__11362496_0.jpg)
![S__11362480_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/13/S__11362480_0.jpg)
![S__11362488_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/13/S__11362488_0.jpg)
![S__11362494_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/13/S__11362494_0.jpg)
![S__11362498_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/13/S__11362498_0.jpg)