วันที่ ๘ ธันวาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดหาร ร่วมกิจกรรมวันต่อต้านการคอร์รัปชันสากล (ประเทศไทย) จังหวัดมุกดาหาร ภายใต้แนวคิด “Zero Tolerance คนไทยไม่ทนต่อการทุจริต” ซึ้งตรงกับวันที่ ๙ ธันวาคม ของทุกปี และร่วมการประชุมคณะกรรมการผลักดันการดำเนินงานตามแผนแม่บทภายใต้ยุทธศาสตร์ชาติประเด็นการต่อต้านการทุจริตและประพฤติมิชอบจังหวัดมุกดาหาร ณ ห้องประชุมแก้วกินรี ชั้น ๕ ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![IMG_4577.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/08/IMG_4577.jpg)
![IMG_4582.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/08/IMG_4582.jpg)
![IMG_4649.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/08/IMG_4649.jpg)
![IMG_4584.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/08/IMG_4584.jpg)
![IMG_4663.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/08/IMG_4663.jpg)