วันที่ ๒๙ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๔.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยรองปลัดเทศบาล ผู้อำนวยการกองยุทธศาสตร์และงบประมาณ ผู้อำนวยการกองคลัง และเจ้าหน้าที่กองยุทธศาสตร์ฯ ร่วมต้อนรับคณะจากสำนักงบประมาณ นำโดยนายธนศาล วิธีเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงบประมาณเขตที่ ๑๕ และร่วมประชุมรับทราบนโยบายกับหัวหน้าหน่วยรับงบประมาณ ณ ห้องปฏิบัติราชการรองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ชั้น ๒
![IMG_4104.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/29/IMG_4104.jpg)
![IMG_4109.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/29/IMG_4109.jpg)