วันที่ ๒๐ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยกองช่าง ทำการซ่อมแซมฝารางระบายน้ำ ฝาราง คสล. ที่บริเวณทางเข้าศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร ฝั่งถนนวิวิธสุรการ ลงฝารางที่ถนนพิทักษ์พนมเขต บริเวณแยกเมืองใหม่และหน้าโรงเรียนมุกดาหาร และจัดทำฝาเหล็กสำหรับรางระบายน้ำ ซอยศรีปทุม เพื่อความปลอดภัยของประชาชนที่ใช้ทางเท้าและสัญจรในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![S__25133095_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/20/S__25133095_0.jpg)
![32733_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/20/32733_0.jpg)
![32717_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/20/32717_0.jpg)