วันที่ ๒๖ ฑฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๐.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ร่วมรับฟังปัญหาและความคิดเห็นจากผู้ประกอบการร้านค้าในตลาดอินโดจีนที่จะทำการย้ายร้านค้าลงชั้นใต้ดิน ตามนโนบายของท่านผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร ตามโครงการพัฒนาแหล่งท่องเที่ยวโครงสร้างพื้นฐานสิ่งอำนวยความสะดวก ด้านการท่องเที่ยวเชิงธรรมชาติ ธรรมะและวัฒนธรรม กิจกรรมซ่อมแซมโครงสร้างและปรับปรุงตลาดอินโดจีนมุกดาหาร พร้อมด้วยคณะกรรมการแก้ไขปัญหาและจัดระเบียบการจำหน่ายสินค้าตลาดอินโดจีน เข้าร่วมประชุม ในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ชั้น ๒
![S__25141270_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/16/S__25141270_0.jpg)
![S__25141268_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/16/S__25141268_0.jpg)
![S__25141266_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/16/S__25141266_0.jpg)