วันที่ ๑๖ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีฯ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการพัฒนาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ครั้งที่ ๓/๒๕๖๖ โดยมีคณะกรรมการ ประกอบด้วย ผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล ผู้ทรงคุณวุฒิ ตัวแทนจากการไฟฟ้าส่วนภูมิภาคจังหวัดมุกดาหาร การประปาส่วนภูมิภาคตังหวัดมุกดาหาร โทรคมนาคมจังหวัดมุกดาหาร ผู้แทนประชาคมเมือง รองปลัดเทศบาลเมืองมุกดาหาร และเจ้าหน้าที่กองยุทธศาสตร์และงบประมาณ เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมสภาเทศบาล ชั้น ๓
![LINE_ALBUM_2023.11.16_231116_2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/16/LINE_ALBUM_2023.11.16_231116_2.jpg)
![LINE_ALBUM_2023.11.16_231116_7.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/16/LINE_ALBUM_2023.11.16_231116_7.jpg)
![LINE_ALBUM_2023.11.16_231116_5.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/16/LINE_ALBUM_2023.11.16_231116_5.jpg)
![LINE_ALBUM_2023.11.16_231116_6.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/16/LINE_ALBUM_2023.11.16_231116_6.jpg)