วันที่ ๑๔ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๗.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นำคณะหัวหน้าส่วนการบริหารและพนักงานเทศบาล ร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้สดถวายราชสักการะ เนื่องในวันพระบิดาแห่งฝนหลวง ประจำปี ๒๕๖๖ ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร
![293984_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/14/293984_0.jpg)
![293985_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/14/293985_0.jpg)
![293986_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/14/293986_0.jpg)
![293982_01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/14/293982_01.jpg)
![293988_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/14/293988_0.jpg)