วันที่ ๓๑ ตุลาคม ๒๕๖๖ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรรีเมืองมุกดาหาร สั่งการให้ กองช่าง งานไฟฟ้า ออกซ่อมแซมไฟฟ้าสาธารณะที่ชุมชนต่าง ๆ ในเขตเทบาล ดังนี้ ทำการปรับตั้งเวลาไฟฟ้าส่องสว่างที่ถนนพิทักษ์พนมเขต แก้ไขเปลี่ยนหลอดไฟและหัวโคมไฟที่ถนนศรีบุญเรืองและซอยอนุรักษ์๒ และตรวจสอบจุดจ่ายไฟที่ถนนศรีบุญเรือง
![130355_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/01/130355_0.jpg)
![130356_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/01/130356_0.jpg)
![130358_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/01/130358_0.jpg)
![S__27394057_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/01/S__27394057_0.jpg)