วันที่ ๑๒ ตุลาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานการประชุมสรุปผลการดำเนินการโครงการพระราชดำริด้านสาธารณสุข ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๖ โดยมีผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม และผู้นำชุมชนทั้ง ๓ถ ชุมชน ในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมสภา ชั้น ๓ เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![S__24682503_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/12/S__24682503_0.jpg)
![S__24682508_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/12/S__24682508_0.jpg)
![S__24682507_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/12/S__24682507_0.jpg)
![S__24682509_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/12/S__24682509_0.jpg)