วันที่ ๑๑ตุลาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๓.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อม นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี และคณะทำงาน ประชุมปรึกษาหารือร่วมกับ นาวาโท ศิริพงษ์ นพไธสง หัวหน้าสถานีเรือมุกดาหาร (นรข.มุกดาหาร) ณ ห้องประชุม นรข. เพื่อวางแผนการจัดรูปขบวนอัญเชิญถ้วยพระราชทานและพิธีตีช้างน้ำนอง งานประเพณีแข่งเรือออกออกพรรษา ประจำปี ๒๕๖๖
![3893105_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/11/3893105_0.jpg)
![3893107_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/11/3893107_0.jpg)
![3893171.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/11/3893171.jpg)