วันที่ ๕ ตุลาคม ๒๕๖๖ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร สั่งการให้ กองช่าง งานไฟฟ้า ทำการซ่อมแซมไฟฟ้าสาธารณะในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร ดังนี้ สี่แยกดอนมุกดา ซอยกลิ่นปทุมทิพย์ ซอยรัฐประชา ชุมชนโคกสุวรรณ ถนนดำรงค์มุกดาถนนศรีประเสริฐ ถนนศรีประเสริฐ หมู่บ้านสาธารณะสุข และดำเนินการแล้วเสร็จที่ซอยประชาร่วมใจ ๒ ซอยผดุงนิคมเขต และถนนวิวิธสุรการ
![127953_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/06/127953_0.jpg)
![127954_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/06/127954_0.jpg)
![127961_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/06/127961_0.jpg)
![S__24625170.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/06/S__24625170.jpg)