วันที่ ๕ ตุลาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๔.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายหเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการจัดงานเทศกาลออกพรรษา ประจำปี ๒๕๖๖ เพื่อชี้แจงคำสั่งแต่งตั้งคณะทำงานด้านต่าง ๆ ในการจัดงานประเพณีฯ ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลฯ ชั้น ๓ สำนักงานเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![39225_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/05/39225_0.jpg)
![39178_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/05/39178_0.jpg)
![39180_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/05/39180_0.jpg)
![39220_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/05/39220_0.jpg)
![39184_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/05/39184_0.jpg)