วันที่ ๔ ตุลาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๐.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการจัดงานประเพณีแข่งเรือออกพรรษา ประจำปี ๒๕๖๖ เพื่อมอบหมายภารกิจและหารือแนวทางการจัดงานประเพณีฯ โดยมีคณะกรรมการ เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องปฏิบัติงานนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร
![38798_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/04/38798_0.jpg)
![38800_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/04/38800_0.jpg)
![38801_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/04/38801_0.jpg)
![IMG_8928.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/04/IMG_8928.jpg)
![38805_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/04/38805_0.jpg)