วันที่ ๒๖ กันยายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นายชัยณรงค์ แสงพันธ์ ผอ.กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม พร้อมเจ้าหน้าที่งาน LTC เข้าร่วมรับใบประกาศผลงานดีเด่น อปท.ที่ขับเคลื่อนการดำเนินงานตำบลที่มีระบบการส่งเสริมสุขภาพดูแลผู้สูงอายุระยะยาว Long Term Care ในชุมชนผ่านเกณฑ์ดีเด่นชนะเลิศระดับจังหวัด ณ ห้องประชุม โรงแรมมุกดาหาร แกรนด์ โฮเทล
![254235_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/27/254235_0.jpg)
![254236_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/27/254236_0.jpg)
![254238_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/27/254238_0.jpg)
![254237_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/27/254237_0.jpg)