วันที่ ๒๑ กันยายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๓.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ให้การต้อนรับคณะดูงานจากเทศบาลตำบลเวียงเชียง จ.เชียราย ที่มาศึกษาดูงานด้านการจัดระเบียบสังคม การจัดระเบียบตลาด ตลาดถนนคนเดิน และด้านอื่นๆ ณ ห้องประชุมชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย
![S__8052815_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/21/S__8052815_0.jpg)
![S__8052838.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/21/S__8052838.jpg)
![S__8052796_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/21/S__8052796_0.jpg)