วันที่ ๒๑ กันยายน ๒๕๕๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการศูนย์พัฒนาและฟื้นฟูคุณภาพชีวิตผู้สูงอายุและคนพิการ (ศูนย์สูงวัยรวมใจไทมุก) ครั้งที่ ๒/๒๕๖๖ พร้อมด้วยทีมสหวิชาชีพโรงพยาบาลมุกดาหาร CM (Care manager) และทีมผู้ช่วยเหลือผู้ดูแลผู้สูงอายุ CG (Care giver) เพื่อสรุปผลการดำเนินงานประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๖ ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชั้น ๓
![251984_10.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/21/251984_10.jpg)
![251964_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/21/251964_0.jpg)
![252162_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/21/252162_0.jpg)
![252168_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/21/252168_0.jpg)
![252171_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/21/252171_0.jpg)