วันที่ ๑๘ กันยายน ๒๕๖๖ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร สั่งการให้ กองช่าง ดำเนินการซ่อมแซมถนนชำรุดบริเวณสี่แยกตลาดราตรี แก้ไขและลงฝารางระบายน้ำที่ชุมชนบ้านดอน และซอยศรีประเสริฐ ๒ และทำการดันดินออกจากถนน ค.ส.ล หลังน้ำท่วมขังบริเวณชุมชนศรีประเสริฐ (ซอยเกษตร)
![28898_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/19/28898_0.jpg)
![28837_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/19/28837_0.jpg)