วันที่ ๑๔ กันยายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๐.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในการประชุมหารือเตรียมการจัดงานประเพณีแข่งเรือออกพรรษา ประจำปี ๒๕๖๖ ระหว่างวันที่ ๒๗-๒๙ ตุลาคม ๒๕๖๖ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร และเจ้าหน้าที่กองศึกษา เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![S__24289298_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/14/S__24289298_0.jpg)
![S__24289305_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/14/S__24289305_0.jpg)
![S__24289302_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/14/S__24289302_0.jpg)
![S__24289300_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/14/S__24289300_0.jpg)