วันที่ ๑๒ กันยายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการฝึกอบรมเพิ่มประสิทธิภาพพนักงานดับเพลิง เทศบาลเมืองมุกดาหาร ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๖ มีพนักงานดับเพลิง เข้ารับการอบรมทั้งสิ้นจำนวน ๕๖ คน และวันนี้มีนายบุญประสงค์ นวลสายย์ หน้าหน้าสำนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณ จังหวัดมุกดาหาร และนายภิรมย์ เทพคำราม หัวหน้าฝ่ายส่งเสริมการป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย สนง.ปภ.มุกดาหาร ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดโครงการอบรมในวันนี้ ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![3817737_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/13/3817737_0.jpg)
![3817738_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/13/3817738_0.jpg)
![3817962_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/13/3817962_0.jpg)
![3817744_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/13/3817744_0.jpg)