วันที่ ๑๒ กันยายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๓.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ และ นางพชรวรรณ จันทสาขา รองนายกเทศมนตรีฯ พร้อมหัวหน้าส่วนราชการเทศบาลเมืองมุกดาหาร ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จากสำนักงานเทศบาลตำบลในเมืองอำเภอบ้านไผ่ จังหวัดขอนแก่น ที่มาศึกษาดูงานด้านการบริหารจัดการกองทุนหลักประกันสุขภาพ และการดำเนินงานดูแลระยะยาวด้านสาธารณสุข สำหรับดูผู้สูงอายุและบุคคลอื่นที่มีภาวะพึ่งพิง (LTC) เทศบาลเมืองมุกดาหาร ณ ห้องประชุม ชั้น ๓ สำนักงานเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![S__18997291_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/13/S__18997291_0.jpg)
![S__18997288_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/13/S__18997288_0.jpg)
![S__18997290_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/13/S__18997290_0.jpg)
![S__18997292_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/13/S__18997292_0.jpg)