วันที่ ๒๙ สิงหาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๐.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในการประชุมพิจารณาเลื่อนขั้นเงินเดือนและเลื่อนขั้นค่าจ้าง ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๖ ครั้งที่ ๒ (๑ ตุลาคม ๒๕๖๖) (กรณีเกษียณอายุราชการ) พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนการบริหาร และเจ้าหน้าที่กองการเจ้าหน้าที่ เทศบาลเมืองมุกดาหาร ณ ห้องปฏิบัติราชการนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ชั้น ๒ สำนักงานเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![S__24084535_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/29/S__24084535_0.jpg)
![S__24084537_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/29/S__24084537_0.jpg)