วันที่ ๑๑ สิงหาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ให้เกียรติเป็นประธานเปิดกิจกรรมโครงการพัฒนาศักยภาพแกนนำ To Be Number One โรงเรียนมุกดาหาร พร้อมด้วยนางยุพาพรรณ อ่อนมณี พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลเมืองมุกดาหาร และ คณะครู นักเรียน ชมรม To Be Number One โรงเรียนมุกดาหาร เข้าร่วมพิธีเปิดในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมแก้วกินรี โรงเรียนมุกดาหาร
![S__23887889_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/11/S__23887889_0.jpg)
![S__23887891_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/11/S__23887891_0.jpg)
![S__23887890_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/11/S__23887890_0.jpg)
![S__23887895_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/11/S__23887895_0.jpg)
![S__23887892_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/11/S__23887892_0.jpg)