วันที่ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๖.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ และ ด.ต. วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนการบริหาร หัวหน้าส่วนฝ่าย/งาน ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๖ โดยมีนายวุฒิชัย เสาวโกมุท รองผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร ให้เกียรติเป็นประธานในพิธี ณ บริเวณหน้าศาลากลางจังหวักมุกดาหาร
![IMG_5489_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/28/IMG_5489_0.jpg)
![IMG_5506_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/28/IMG_5506_0.jpg)
![IMG_5481_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/28/IMG_5481_0.jpg)
![IMG_5521_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/28/IMG_5521_0.jpg)
![IMG_5518_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/28/IMG_5518_0.jpg)
![IMG_5499_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/28/IMG_5499_0.jpg)