วันที่ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๗.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนการบริหาร ร่วมพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและพลังของแผ่นดิน ประจำปี ๒๕๖๖ โดยมีนายวุฒิชัย เสาวโกมุท รองผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานในพิธี ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร
![IMG_5537_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/28/IMG_5537_0.jpg)
![IMG_5558_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/28/IMG_5558_0.jpg)
![IMG_5562_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/28/IMG_5562_0.jpg)
![IMG_5560_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/28/IMG_5560_0.jpg)
![IMG_5573_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/28/IMG_5573_0.jpg)
![IMG_5575_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/28/IMG_5575_0.jpg)
![IMG_5576_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/28/IMG_5576_0.jpg)