วันที่ ๑๙ กรกฎาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียรพรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีฯ ร่วมกิจกรรมรณรงค์สำรวจและทำลายแหล่งเพราะพันธ์ุลูกน้ำยุงลาย เพื่อตัดวงจรชีวิตยุงลาย หยุดการระบาดของโรคไข้เลือดออก จังหวัดมุกดาหาร ปี ๒๕๖๖ โดยมี นายเอกราช มณีกรรณ์ ปลัดจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานในพิธี ณ วัดอรุณรังษี อ.เมืองมุกดาหาร จ.มุกดาหาร
![3656840.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/19/3656840.jpg)
![3656836.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/19/3656836.jpg)
![175507.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/19/175507.jpg)
![3656827.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/19/3656827.jpg)