วันที่ ๑๓ กรกฎาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ – ๑๒.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นายอดุลย์ ศิริมันต์ หัวหน้าฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย สำนักปลัดเทศบาล พร้อมเจ้าหน้าที่ ศูนย์ฝึกอบรมการดับเพลิงขั้นต้นและศูนย์ฝึกซ้อมแผนดับเพลิงและอพยพหนีไฟ เทศบาลเมืองมุกดาหาร จัดฝึกอบรมด้านการรับมืออัคคีภัย ให้กับ สำนักงานคุมประพฤติจังหวัดมุกดาหาร ตามโครงการ ฝึกซ้อมดับเพลิงเบื้องต้นและการอพยพหนีไฟ ประจำปี พ.ศ.๒๕๖๖
![3635793.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/13/3635793.jpg)
![3635884.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/13/3635884.jpg)
![3635898.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/13/3635898.jpg)
![3635900.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/13/3635900.jpg)