วันที่ ๑๒ กรกฎาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการอบรม “การสร้างจิตสำนึกที่ดีในการปฏิบัติหน้าที่ราชการ การบริการประชาชน และการปฏิบัติตามพระราชบัญญัติมาตรฐานทางจริยธรรม พ.ศ. ๒๕๖๒ ” ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๖ และมอบนโยบายแก่พนักงานเทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร หัวหน้าฝ่าย/งาน ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิด กิจกรรมอบรมฯ ในวันนี้ ได้รับความอนุเคราะห์จาก นายทองสุข มันตาทร เป็นวิทยากรบรรยาย โดยมีพนักงานเทศบาลเมืองมุกดาหาร และพนักงานจ้างเทศบาล เข้าร่วมอบรมกว่า ๓๐๐ คน ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี จังหวัดมุกดาหาร
![S__23552086.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/12/S__23552086.jpg)
![S__23552088.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/12/S__23552088.jpg)
![S__23552081.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/12/S__23552081.jpg)
![S__23552077.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/12/S__23552077.jpg)
![S__23552079.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/12/S__23552079.jpg)
![S__23552084.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/12/S__23552084.jpg)