วันที่ ๑๑ ก.ค. ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นตัวแทนเทศบาล ให้การต้อนรับคณะทัศนศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลโคกก่อ อ.เมือง จ.มหาสารคาม นำโดย นายประศาสตร์ ธุระนิตย์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโคกก่อ ที่มาศึกษาดูงาน ตามโครงการฝึกอบรมเพิ่มประสิทธิภาพอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน ประจำปี ๒๕๖๖ ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![3627146.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/11/3627146.jpg)
![3627423.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/11/3627423.jpg)
![3627427.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/11/3627427.jpg)
![3627426.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/11/3627426.jpg)
![3627833.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/11/3627833.jpg)