วันที่ ๑๐ กรกฎาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๑.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ร่วมพิธีสวนสนามและพิธีปิดการฝึกภาคปฎิบัตินักศึกษาวิชาทหาร ศูนย์ฝึกย่อย โรงเรียนมุกดาหาร ประจำปี พ.ศ.๒๕๖๖ และรับมอบโล่แสดงความขอบคุณจากศูนย์ฝึกอบรมฯ ที่เทศบาลเมืองมุกดาหาร ให้การอนุเคราะห์ด้านวิทยากรในการฝึกอบรมการป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยให้กับนักศึกษาวิชาทหารในปีนี้
![3623721.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/10/3623721.jpg)
![3623797.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/10/3623797.jpg)
![3623732.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/10/3623732.jpg)
![3623720.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/10/3623720.jpg)