วันที่ ๓๐ มิถุนายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีฯ เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการพัฒนาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ครั้งที่ ๒/๒๕๖๖ โดยคณะกรรมการฯ ประกอบด้วย คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล ผู้ทรงคุณวุฒิ ผู้จัดการการไฟฟ้าส่วนภูมิภาคจังหวัดมุกดาหาร ผู้จัดการการประปาส่วนภูมิภาคจังหวัดมุกดาหาร โทรคมนาคมจังหวัดมุกดาหาร ผู้แทนประชาคมเมือง ปลัดเทศบาลเมืองมุกดาหาร และเจ้าหน้าที่กองยุทธศาสตร์และงบประมาณ เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุมสภาเทศบาล ชั้น ๓ เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![14396.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/30/14396.jpg)
![14370.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/30/14370.jpg)
![14368.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/30/14368.jpg)
![14401.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/30/14401.jpg)