วันที่ ๒๒ มิถุนายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๔.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร จัดประชุมผู้ประกอบการร้านค้า ถนนคนเดินตลาดอินโดจีน(มุกดาหาร) เพื่อสอบถามปัญหาและอุปสรรค พร้อมทั้งหารือแนวทางแก้ไขจากสถานการณ์ช่วงฤดูฝน โดยจะจัดให้มีกิจกรรมถนนคนเดินฯ ต่อเนื่อง เพื่อสนับสนุนให้เกิดการท่องเที่ยวและสร้างรายได้ในชุมชนเขตเทศบาลเมืองมุกดาหารอย่างยั่งยืน ตามวัตถุประสงค์ของโครงการต่อไป โดยมีคณะทำงานฯ และพ่อค้าแม่ค้าตลาดถนนคนเดิน เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลฯ ชั้น ๓ เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![355322040_571843751796036_1848702813639552093_n.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/22/355322040_571843751796036_1848702813639552093_n.jpg)
![355484939_571843288462749_2125001926046904972_n.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/22/355484939_571843288462749_2125001926046904972_n.jpg)
![355479287_571843725129372_6298370963863399247_n.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/22/355479287_571843725129372_6298370963863399247_n.jpg)
![355506574_571843471796064_5356320182334082544_n.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/22/355506574_571843471796064_5356320182334082544_n.jpg)
![355703235_571843588462719_418725571242797880_n.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/22/355703235_571843588462719_418725571242797880_n.jpg)