วันที่ ๑๙ มิถุนายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๓.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมผู้ปกครอง ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๖ และมอบเครื่องแบบนักเรียน , อุปกรณ์การเรียนแก่เด็กนักเรียน ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชุมชนนาโป-โคกสุวรรณ (๒๕๔๘) โดย นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ประธานคณะกรรมการสถานศึกษา กล่าวรายงานถึงวัตถุประสงค์การจัดการประชุมในครั้งนี้ พร้อมด้วยสมาชิกสภาเทศบาล คณะกรรมการสถานศึกษา ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิด และเข้าร่วมการประชุมร่วมกับคณะครูและผู้ปกครองนักเรียน ณ ศาลาอเนกประสงค์ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชุมชนนาโป-โคกสุวรรณ (๒๕๔๘)
![S__23322736.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/19/S__23322736.jpg)
![S__23322738.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/19/S__23322738.jpg)
![S__23322733.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/19/S__23322733.jpg)