วันที่ ๑๙ มิถุนายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมผู้ปกครอง ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๖ และมอบเครื่องแบบนักเรียนและอุปกรณ์การเรียนแก่นักเรียน ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดคำสายทอง โดยมี นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ประธานคณะกรรมการสถานศึกษา กล่าวรายงานถึงวัตถุประสงค์การจัดการประชุมในครั้งนี้ พร้อมด้วยสมาชิกสภาเทศบาล คณะกรรมการสถานศึกษา ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดฯ และเข้าร่วมการประชุมร่วมกับคณะครูและผู้ปกครองนักเรียน ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดคำสายทอง
![S__23322682.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/19/S__23322682.jpg)
![S__23322687.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/19/S__23322687.jpg)
![S__23322688.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/19/S__23322688.jpg)
![S__23322679.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/19/S__23322679.jpg)