วันที่ ๑๕ มิถุนายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนการบริหาร ให้การต้อนรับคณะทัศนศึกษาดูงานจาก องค์การบริหารส่วนตำบลบักได อ.พนมดงรัก จ.สุรินทร์ ที่มาศึกษาดูงานด้านอาสาสมัครกู้ชีพกู้ภัย ด้านการป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและบรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![2.3566943.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/15/2.3566943.jpg)
![3.3567032.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/15/3.3567032.jpg)
![1.3567253.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/15/1.3567253.jpg)
![3.3567241.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/15/3.3567241.jpg)